| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Kết nối FPC | 51 Ghim |
| Giao diện | RGB |
| Kích cỡ | 4 inch |
| Màn hình cảm ứng | RTP |
| tên | Màn hình hiển thị LCD TFT nhỏ |
|---|---|
| Loại bảng | IPS |
| Tài xế Lc | ST7789V2 |
| Hướng nhìn | 6 giờ |
| đèn LED chiếc | 1 chiếc |
| Kích cỡ | 10 "TFT |
|---|---|
| Trình điều khiển IC | Hx8282a+Hx8696a |
| Loại màn hình | TFT |
| Loại giao diện | RGB |
| đèn nền | Đèn LED trắng 39-Dies |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
|---|---|
| Góc nhìn | IPS, Mọi góc nhìn (85/85/85/85) |
| công nghệ | LCD |
| Sự liên quan | ZIF FPC |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Kích thước hiển thị | 4 inch |
|---|---|
| Giao diện | RGB+SPI |
| Số pin | 40 chân |
| Sự liên quan | ZIF |
| Màn hình cảm ứng | Không cần chạm, (Có CTP tùy chọn) |
| điện áp hoạt động | 3.3V |
|---|---|
| Khu vực hoạt động Tft | 95,04(W)*53,856(H)mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| luminace | 300cd/m2 |
| kích thước mô-đun | 105.5 (w)*67.2 (h)*4,95 (t) mm |
| Nhìn xung quanh | Φ101,52mm |
|---|---|
| Loại LCD | LCD TFT |
| Giao diện LCM | Giao diện BIT MIPI 4 LANE |
| Mô -đun DIPLINE Kích thước | 105.6*109,87*2.13 |
| IC LCD | NV3051F |
| Độ sâu màu | 16,7 triệu màu sắc trung thực |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | CTP |
| Screentype | màn hình LCD |
| Giao diện CTP | USB |
| Độ sáng | 500-1000 cd/m2 |
| Color | 262K |
|---|---|
| Touch Screen | No |
| Number Of Dots | 320RGB * 320 |
| Outline Size | 40.6 ( W ) × 56.6 ( H ) × 2.7 ( T ) |
| Display Area | 36.72(H)x48.96(V)mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Nghị quyết | 800*800 |
| Kích thước AA | Φ87,6mm |
| Góc nhìn | Tất cả giờ |
| Loại bảng điều khiển | IPS |