| IC điều khiển | ST7701S |
|---|---|
| Loại hiển thị | Thông thường màu đen |
| Góc nhìn | Tất cả |
| Kích cỡ | 3.0 inch |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Khu vực hoạt động | 13.82 (h)*23.04 (v) mm |
| Kích thước | 16.12 (h)*29,76 (v)*1.52 (d) mm |
| KÍCH CỠ | 1,06 inch |
| Khu vực hoạt động | 48,96(H)x73,44(V) |
|---|---|
| Từ khóa | 2.0 Inch TFT LCD Module |
| Loại giao diện | 4Dòng SPI |
| Lái xe | ILI9488 |
| Chế độ hiển thị | Thông thường màu trắng |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 48,96×73,44mm |
| Giao diện | RGB/MCU Tùy chọn |
| Độ chói | 300 cd/m2 |
| Loại LCD | TFT |
| Giao hàng bởi | Dhl \ ups \ fedEx \ ems \ hk post ... vv |
|---|---|
| giao diện | Giao diện RGB 24 bit |
| Hướng nhìn | 6 giờ |
| tên | Mô-đun màn hình LCD |
| Kích thước vùng hiển thị | 7 inch |
| Góc nhìn | Tất cả |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| nghị quyết | 240*240 |
| Yếu tố lái xe pixel | A-Si TFT |
| Từ khóa | Màn hình LCD 1,33 inch |
| Giao diện | 4Dòng SPI |
|---|---|
| Tài xế Lc | ILI9488 |
| Khu vực hoạt động | 48,96(H)x73,44(V) |
| Độ sáng | 400 cd/m² |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Số đèn LED | 3LEDS |
|---|---|
| Nguồn điện | 2.8V |
| Xem hướng | 12 giờ |
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| IC điều khiển | ST7789T3 |
| Giao diện | MCU 8/16bit |
|---|---|
| Xem hướng | Tất cả |
| Kích thước pixel | 0,18 (h) x0,18 (v) |
| Kích thước | 50.00x69.20x2.30 |
| Màu hiển thị | 262K |
| Khu vực hoạt động | 27,72 (h)*27.72 (v) mm |
|---|---|
| Nhiệt độ Peration | -20 ~+70 |
| Kiểu | LCD |
| Xem hướng | Tất cả |
| Màu sắc | đầy đủ màu sắc |