| แสดงขนาดเค้าร่าง | 59.6 ( กว้าง ) มม. x 108.3 ( สูง ) มม. x 1.6 ( ย ) มม. |
|---|---|
| สเกลแสดง | 4: 3 |
| วัสดุ | TFT |
| ความยาว Fpc | ประเภทตัวเชื่อมต่อ FPC |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -20 ~ +70 |
| ขนาดจอแสดงผล | 4.3 นิ้ว |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | RGB |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| โหมดการแสดงผล | สีขาวปกติ |
| ขนาดโมดูล | 55.26x84.69x3.35 มิลลิเมตร |
|---|---|
| ปณิธาน | 480x800 |
| ความสว่าง | 300 ซีดี/ตรม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°ซ ถึง 80°ซ |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | MIPI (ปรับแต่งได้) |
| โหมดการแสดงผล | ปกติสีดำ |
|---|---|
| แสดง | จอ LCD แบบกลม TFT |
| ท่าเรือ | เซินเจิ้น |
| ประเภทแผง | IPS |
| คำสำคัญ | ทรงกลม |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | IPS |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| การเชื่อมต่อ | RGB |
| อินเทอร์เฟซ | 4 สาย SPI |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | ปกติสีดำ |
| มิติเค้าร่าง | 50.00x69.20x2.30 มม. |
| คนขับ Lc | ST7789V |
| ขนาดหน้าจอ | 2.8" |
| ชื่อ | จอแสดงผล TFT LCD |
|---|---|
| อัตราส่วนความคมชัด | 1,000:1 |
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| ปณิธาน | 480x800 จุด |
| มุมมอง | 178 องศา |
| อินเตอร์เฟซ | 3Line SPI + 18 บิต RGB |
|---|---|
| ดูทิศทาง | ฟรี |
| ประเภท LCD | AMOLED , ปกติสีดำ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~70°C |
| พื้นผิว Luminancee | 250nits |
| ขนาดการแสดงผล | 5 นิ้ว |
|---|---|
| ความสว่าง | 700 cd/m2 |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| ขนาด | 5 นิ้ว |
| จำนวนพิน | 24 พิน |
|---|---|
| ความลึกของสี | 65K/262K |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~70°C |
| ประเภทแผง | IPS |
| ความสว่าง | 300 CD/M2 |