| สนามพิกเซล | 0.165*0.165 |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 3.6 นิ้ว |
| ขนาดเค้าร่าง | 107.23mm x 107.23mm x 9.73mm |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 420 cd/m2(ไนต์) |
|---|---|
| ขนาด | 57.14 x 96.85 x 1.95 มม |
| ขนาดหน้าจอ | 3.97 นิ้ว |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
|---|---|
| ขนาดเค้าร่าง | 46.2 X 64.98 X 1.61 มม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°ซ ถึง 80°ซ |
| หน้าจอสัมผัส | ใช่ |
| โหมดการแสดงผล | TFT/ส่งผ่าน |
| อินเตอร์เฟส LCM | อินเตอร์เฟส RGB 8 บิต |
|---|---|
| ประเภท LCD | ปกติสีดำ |
| สัมผัส IC | st1624i |
| จำนวนพิกเซล | 400 × 400 พิกเซล |
| สินค้าโภคภัณฑ์ | 1หน้าจอ LCD TFT รอบขนาด.6 นิ้ว |
| ขนาด | 107.23mm x 107.23mm x 9.73mm |
|---|---|
| แสดง | จอแสดงผล TFT LCD กลม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ ~ + 70 ℃ |
| หน้าจอสัมผัส | ใช่ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
|---|---|
| หมายเลขพิน | 18 พิน |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.60(W) x64.80 (H) (mm) |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
| ขนาดเค้าร่าง | 54.0(ก)x77.4(ส)x2.4(ล)(มม.) |
| ชื่อ | หน้าจอสัมผัส TFT LCD |
|---|---|
| ไอซีไดร์เวอร์ | ST7775R |
| ประเภท LCM | 4.3 นิ้ว TFT+CTP+PCB-3 |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| โลตติจ์ทํางาน | 3.3V |
| ชื่อ | tft หน้าจอสัมผัสจุลภาพ |
|---|---|
| touth | ตัวเก็บประจุ |
| ดูทิศทาง | 12 นาฬิกา |
| ลูมิเนซ | 350CD / M2 |
| ประเภท | หน้าจอสัมผัส LCD |
| พื้นผิว lumiannce | 450/CD |
|---|---|
| ขนาดแอลซีดี | 2.1 นิ้ว |
| สินค้าโภคภัณฑ์ | 1จอ LCD TFT ขนาด.3 นิ้ว |
| ความละเอียด LCD | 480x480 จุด |
| มิติเค้าร่าง | 69.19-71.74*2.45 มม |
| ขนาดโมดูล | 34.0 * 42.9 มม. * 2.2 ต |
|---|---|
| ประเภท LCD | IPS |
| หน้าจอสัมผัส | ที่ปรับแต่งได้ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ส่วนต่อประสาน | เอ็มซียู 8080-8BIT |