| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 |
|---|---|
| Kích cỡ | 5 inch |
| loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Độ chói | 350 cd/m2 |
| Tên | Màn hình cảm ứng LCD TFT |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 48,60*64,80mm |
| Độ sáng | 300nits |
| Tỷ lệ khung hình | 16: 9 |
| Kết nối | HDMI, VGA |
| Kích thước mô -đun | 120,7 mm * 75,8 mm * 2,8 mm |
|---|---|
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Kích thước màn hình | 5 inch |
| Kích thước VA | 108 mm x 64,8 mm |
| Giao diện | Dải RGB 24 − bit |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Kích thước va | 58,104 mm * 103,296 mm |
| Kích thước phác thảo | 61,5 mm * 112,3 mm * 1,5 mm T |
| Chế độ TFT | TFT, Truyền |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| đèn nền | Bốn đèn LED màu trắng |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |
| Khu vực hoạt động | 36,72mm × 48,96mm |
| Chế độ hiển thị | Màu đen bình thường |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Nghị quyết | 128*128 pixel |
| Xem hướng | Miễn phí |
| Ứng dụng | Đồng hồ thông minh |
| Kích thước phác thảo | 190*138*5.78mm |
|---|---|
| Kích thước AA | 154,21x85,92mm |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Công nghệ | LCD |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Với |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước mô -đun (W*H*T) | 70,6*203,48*4,6 |
| Kích cỡ | 7,84 inch |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
|---|---|
| Số pin | 50 chốt |
| Kích cỡ | 7 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | –20℃ Đến +70℃ |
| Góc nhìn | Tất cả |
| Độ sáng bề mặt | 400 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Góc nhìn | IPS Tất Cả Các Góc Nhìn |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| KÍCH CỠ | 4 inch |