| KÍCH CỠ | 0,96 inch |
|---|---|
| Độ phân giải pixel | 0,17925 mm |
| Góc nhìn | Ngang 170°, dọc 160° |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | 4 SPI |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước màn hình | 1,22 inch |
| Loại màn hình | TFT |
| Khu vực hoạt động | Ø = 30,96 mm |
| Kích thước màn hình | 2 inch |
|---|---|
| Kết nối FPC | 26 chân |
| công nghệ | LCD |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| kích thước tổng thể | 38,5*52,05*2,6mm |
| Khu vực hoạt động | 61,88 (h) x 123,77 (v) |
|---|---|
| Kích cỡ | 5.45inch |
| Xem góc | Tất cả |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Loại bảng điều khiển | LCD |
| Loại đèn nền | Đèn LED màu trắng |
|---|---|
| Khoảng cách điểm (W×H) | 0,153 (H) x 0,153 (V) |
| Trình điều khiển IC | ST7789V hoặc ILI9341V |
| Kích cỡ | 2,4 inch |
| Kích thước mô -đun | 42,72 (W) x 60,26 (L) x 2,6 (T) |
| tên | bảng điều khiển màn hình LCD |
|---|---|
| loại đèn nền | dẫn |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+70℃ |
| góc nhìn | miễn phí |
| Loại màn hình | phẳng |
| Kích cỡ | 4 inch |
|---|---|
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Độ sáng bề mặt | 1000 Cd/m2 ( Có thể tùy chỉnh) |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
| Sự liên quan | Cắm (có thể tùy chỉnh) |
| Số ghim | 7 chân |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | LCD |
| Giao diện | SPI |
| Kích thước phác thảo | 27,5(H) x 39,0(D) x 11,3(D)mm |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Gam màu | RGB |
|---|---|
| Kích cỡ | 1,22 inch |
| Loại LCD | màn hình LCD |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| tốc độ làm mới | 60Hz |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Gam màu | 72% NTSC |
| Độ chói | 300 cd/m2 |