| Kích thước màn hình | 3,9 inch |
|---|---|
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | Rgb |
| Gam màu | RGB |
|---|---|
| Số pin | 40 pin |
| Độ sáng bề mặt | 500 Cd/m2 |
| Kết nối | ZIF FPC 46mm |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| góc nhìn | IPS |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+70℃ |
| loại đèn nền | dẫn |
| Thời gian đáp ứng | 5 cô |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~+70 |
|---|---|
| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Màn hình cảm ứng | Không có/có RTP/Có CTP |
| Xem góc | Tất cả |
| Hàng hóa | Màn hình LCD TFT vuông 3.5 inch |
| Số ghim | 26PIN |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| Loại LCD | IPS |
| loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
|---|---|
| Loại LCD | IPS |
| Số ghim | 12 chân |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Kích cỡ | 1,33 inch |
| Ghim | 14 |
|---|---|
| Số lượng chấm | 240 RGB x 320 |
| loại sản phẩm | LCD TFT |
| Nhiệt độ hoạt động | -30oC đến +85oC |
| Phác thảo kích thước | 42,72x60,26x3,05mm |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 70 |
| Kích thước màn hình | 2,8 inch |
| Xem hướng | tất cả |
| Loại nhà cung cấp | nhà sản xuất |
| Khu vực hoạt động | 36,72×48,96mm |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Loại LCD | TFT |
| Độ sáng bề mặt | 1000 CD/m2 |
| Kích cỡ | 2,4 inch |
| Loại LCD | IPS |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Số pin | 10pin |
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| kích thước mô-đun | 31,52 x 33,72 x 1,94Max(D) mm |