| Loại màn hình | TFT |
|---|---|
| Xem góc | Tất cả |
| Khu vực hoạt động | 70,08 (w) x52.56 (h) mm |
| chấm sân | 219 (w) x219 (h) um |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 ~+70 |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Khu vực hiển thị | 68.04 (h) x120.96 (v) mm |
| Tiêu thụ điện năng | 30W |
| Điện áp đầu vào | 2.8 ~ 3,3V |
| Loại giao diện | Rgb |
| Khu vực hoạt động | 95,04 (W) × 53.856 (v) mm |
|---|---|
| Tuổi thọ đèn LED | 50000 giờ |
| Độ sáng | 250 nits |
| Sản phẩm | 4.3 inch IPS TFT màn hình LCD |
| Điện áp logic | 2.5V-3.3V |
| Nghị quyết | 480 x 800 pixel |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Màn hình LCD Ips TFT |
| Loại màn hình | TFT |
| Kích thước màn hình | 3,97 inch |
| Giao diện | MCU16 bit |
| tên | LED Backlit TFT hiển thị 7 inch |
|---|---|
| Điện áp logic | 2.5V-3.3V |
| Độ sáng bề mặt | 450cd/m2 |
| Loại LCD | ma trận hoạt động a-Si TFT |
| Số điểm | 240x(RGB)x320 |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
|---|---|
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Độ sáng bề mặt | 500 Cd/m2 (Có thể tùy chỉnh) |
| Số ghim | 40pin |
| Góc nhìn | IPS, Mọi góc nhìn |
| Độ sáng bề mặt | 350 CD/m2 |
|---|---|
| Tốc độ làm mới | 60Hz |
| Số ghim | 30Pin |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Nghị quyết | 540x1080 pixel |
| Số pin | 24 mã PIN |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Có thể tùy chỉnh |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Kích thước tổng thể | 55,26x84,69x3,35 mm |
| Các loại giao diện | MIPI (Có thể tùy chỉnh) |
| hàng hóa | Màn hình LCD LCD 3,6 inch |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 107,13(W )×107,13(H)×9,76(T) Mm |
| Định nghĩa giao diện | RGB24 bit |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Ic trình điều khiển | ST72566 |
| Xem hướng | 80° / 80° / 80° / 80° (Chế độ xem rộng IPS) |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | RTP |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kích thước màn hình | 2,4 inch |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |