| ประเภทหน้าจอ | TFT |
|---|---|
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| พื้นที่ใช้งาน | 70.08 (w) x52.56 (h) มม. |
| จุดสนาม | 219 (W) x219 (h) um |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30 ~+70 ℃ |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
|---|---|
| พื้นที่แสดง | 68.04 (h) x120.96 (v) มม. |
| การใช้พลังงาน | 30W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 2.8 ~ 3.3V |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | RGB |
| พื้นที่ใช้งาน | 95.04 (w) × 53.856 (v) มม. |
|---|---|
| ชีวิต LED | 50,000 ชั่วโมง |
| ความสว่าง | 250 nits |
| ผลิตภัณฑ์ | 4จอ LCD IPS TFT ขนาด.3 นิ้ว |
| โลจิกวอลเตจ | 2.5V-3.3V |
| ปณิธาน | 480*800 พิกเซล |
|---|---|
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | จอ LCD Ips TFT |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ขนาดหน้าจอ | 3.97 นิ้ว |
| ส่วนต่อประสาน | MCU16 บิต |
| ชื่อ | LED backlit tft display 7 นิ้ว |
|---|---|
| โลจิกวอลเตจ | 2.5V-3.3V |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 450cd/m2 |
| ประเภทจอแอลซีดี | a-Si TFT แมทริกซ์ที่ทํางาน |
| จำนวนจุด | 240x(RGB)x320 |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
|---|---|
| เทคโนโลยีการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 500 Cd/m2 (ปรับแต่งได้) |
| หมายเลขพิน | 40 พิน |
| มุมมอง | IPS ทุกมุมมอง |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 350 ซีดี/ตรม |
|---|---|
| อัตราการรีเฟรช | 60 เฮิรตซ์ |
| หมายเลขพิน | 30 ปิน |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ปณิธาน | 540x1080 พิกเซล |
| หมายเลขพิน | 24 พิน |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่งได้ |
| ประเภทหน้าจอ | จอแอลซีดี tft |
| ขนาดโดยรวม | 55.26x84.69x3.35 มิลลิเมตร |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | MIPI (ปรับแต่งได้) |
| สินค้าโภคภัณฑ์ | 3จอ LCD TFT ขนาด.6 นิ้ว |
|---|---|
| มิติข้อมูลเค้าร่าง | 107.13(กว้าง)×107.13(สูง)×9.76(หนา) มม. |
| คำจำกัดความของอินเทอร์เฟซ | RGB 24 บิต |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ไดร์เวอร์ไอซี | ST72566 |
| การดูทิศทาง | 80° / 80° / 80° / 80° (IPS มุมมองกว้าง) |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ร.ฟ.ท |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°ซ ถึง 80°ซ |
| ขนาดหน้าจอ | 2.4 นิ้ว |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |