| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến +70 ° C. |
| Kết nối FPC | 10 mã PIN |
| Góc nhìn | IPS, Mọi góc nhìn |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Khu vực hoạt động | 198.000(W) × 111.696(H) mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +70 |
| Số pin | 50pin |
| Kích thước phác thảo | 211,1(W)×126,5(H)×5,9(D) mm |
| Nghị quyết | 800*480 điểm ảnh |
| Kích thước mô-đun | 55,26x84,69x3,35 mm |
|---|---|
| Nghị quyết | 480x800 |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Các loại giao diện | MIPI (Có thể tùy chỉnh) |
| Loại LCD | STN, Tích cực |
|---|---|
| Đèn nền | Đèn nền LED |
| kích thước mô-đun | 79,05 x 39,5 x 8,24 mm |
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Bộ điều khiển | S6B0724 |
| Giao diện | LVDS |
|---|---|
| Hoạt động tạm thời | -20+70 |
| Công tắc tơ | Ghim, Zebra hoặc FPC |
| Chế độ hiển thị | Tích cực hoặc tiêu cực |
| Loại hiển thị | RĂNG CƯA |
| Kích thước phác thảo | 31,52x34,72x1,51 mm |
|---|---|
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Kết nối FPC | 50 mã PIN |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn điện trở hoặc điện dung |
| Nghị quyết | 344x476 |
| Độ sáng | 300 CD/m2 |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Độ sâu màu | 16,7 triệu màu |
| Screentype | màn hình LCD |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Kích thước tổng thể | 24,74X16,9X1,42 (mm) |
|---|---|
| Kích thước hiển thị | 0,96 inch |
| Khu vực hoạt động | 21,74X10,86 (mm) |
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Số pin | 30pin |
| Screentype | màn hình LCD |
|---|---|
| Độ sáng | 1000 cd/m2 |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Số ghim | 30 chân |
| Hướng xem | 85°/85°/85°/85° (CR ≥10) |
| Loại LCD | IPS |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Số pin | 10pin |
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| kích thước mô-đun | 31,52 x 33,72 x 1,94Max(D) mm |