| Giao diện | LVDS |
|---|---|
| Hoạt động tạm thời | -20+70 |
| Công tắc tơ | Ghim, Zebra hoặc FPC |
| Chế độ hiển thị | Tích cực hoặc tiêu cực |
| Loại hiển thị | RĂNG CƯA |
| Loại LCD | IPS |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Số pin | 10pin |
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| kích thước mô-đun | 31,52 x 33,72 x 1,94Max(D) mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 |
| tên | Màn hình OLED 256x64 SSD1322 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10~+60℃ |
| Loại | LCD AMOLED |
| IC điều khiển | SSD1322 |
| Hiển thị | AMOLED |
| Kích thước tổng thể | 34,3 × 45,5 × 3,8 mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | LCD |
| Các loại giao diện | I2C |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 đến +85 |
| Độ sáng | 60 Cd/m2 |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
|---|---|
| Nghị quyết | 48X88 |
| Màu sắc | Đơn sắc (Trắng) |
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Giao diện | 12c |
| Loại bảng điều khiển | TFT |
|---|---|
| Màu hiển thị | Trắng xanh tùy chọn |
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Tùy chọn) |
| Kích thước màn hình | 0,96 inch |
| Sự liên quan | Hàn/Hotbar (có thể tùy chỉnh) |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +70°C (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Phác thảo kích thước màn hình | 47,0(L) X 43,0(W) X 13,8(T) Mm |
| Số pixel | 128*64 |
| Giao diện | 12c |
| IC ổ đĩa | SSD1309 hoặc tương đương |
| Weight | 2.18 (g) |
|---|---|
| Display Color | WHITE |
| Operating Temp | -40°C ~ +70°C |
| Oled Type | amoled |
| Outline | 37.06(W) x19.52(H) mm |
| Drive Duty | 1/64 Duty |
|---|---|
| Number Of Pixels | 128*32 |
| Active Area | 55.02(W) x13.10(H) mm |
| View Area | 57.02(W) x15.10(H) mm |
| Response Time | 10µs |