| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | IPS |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Kết nối | Rgb |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Khu vực hoạt động | 13.82 (h)*23.04 (v) mm |
| Kích thước | 16.12 (h)*29,76 (v)*1.52 (d) mm |
| KÍCH CỠ | 1,06 inch |
| chấm sân | 0,0975*0,0975 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ + 70 |
| kích thước mô-đun | 44×44×3.09mm |
| Đèn đèn LED đèn nền | 2 đèn LED |
| Giao diện | Giao diện BIT SPI 4 dòng |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Kích thước va | 58,104 mm * 103,296 mm |
| Kích thước phác thảo | 61,5 mm * 112,3 mm * 1,5 mm T |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Kích thước màn hình | 2,2 inch |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối | Cắm (có thể tùy chỉnh) |
| Nghị quyết | 128x160 |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại màn hình | TFT |
| Sự liên quan | Hàn |
| Kích thước màn hình | 1,77 inch |
| Kích thước màn hình | 4 inch |
|---|---|
| Xem hướng | Tất cả các góc nhìn (80/80/80/80) |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Đèn nền | 4 đèn LED |
| Tóm tắt LCM | 180 (h) * 104 (w) * 12 mm (t) |
|---|---|
| Kích thước khu vực xem | 165 * (h) * 100 (w) mm |
| nút | Chơi/tạm dừng, âm lượng, trước, tiếp theo |
| Ứng dụng | Ngành công nghiệp, chăm sóc sức khỏe, ô tô, thiết bị gia dụng |
| Giao diện | MCU - Dây SPI 4 |
| giao diện | HDMI, VGA |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 60 Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Phương pháp lái xe LCD | 1/65 nghĩa vụ, 1/9 xu hướng, 3.0V |
| Loại màn hình | STN, POSITIVE, TRANSFLECTIVE |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Y tế, Điện tử tiêu dùng |
|---|---|
| Chế độ liên kết | RĂNG CƯA |
| Loại hiển thị | COG (Chip-on-Glass) |
| IC điều khiển | S6B0724 |
| Màu hiển thị | đơn sắc |