| Tóm tắt LCM | 180 (h) * 104 (w) * 12 mm (t) |
|---|---|
| Kích thước khu vực xem | 165 * (h) * 100 (w) mm |
| nút | Chơi/tạm dừng, âm lượng, trước, tiếp theo |
| Ứng dụng | Ngành công nghiệp, chăm sóc sức khỏe, ô tô, thiết bị gia dụng |
| Giao diện | MCU - Dây SPI 4 |
| giao diện | HDMI, VGA |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 60 Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Phương pháp lái xe LCD | 1/65 nghĩa vụ, 1/9 xu hướng, 3.0V |
| Loại màn hình | STN, POSITIVE, TRANSFLECTIVE |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Y tế, Điện tử tiêu dùng |
|---|---|
| Chế độ liên kết | RĂNG CƯA |
| Loại hiển thị | COG (Chip-on-Glass) |
| IC điều khiển | S6B0724 |
| Màu hiển thị | đơn sắc |
| Màu nền | Trắng |
|---|---|
| Đầu nối | Ghim |
| Đầu nối | Pin, 17 số |
| VOP | 5V |
| Phương pháp lái xe | Tiêu cực |
| Đèn nền LED | Trắng, 2pcs |
|---|---|
| nghị quyết | 128x64 |
| Bộ điều khiển | ST7033 |
| Nhiệt độ bảo quản | -30℃ đến 80℃ |
| Thời gian đáp ứng | 5 ms |
| FPC | 15pin |
|---|---|
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Số đèn LED | 3LEDS |
| Vùng hoạt động LCD | 27,72 (h)*27.72 (v) mm |
| Màu sắc | Đầy đủ màu sắc |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
|---|---|
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Loại hiển thị | TN |
| Đèn nền | 4 đèn LED |
| Kích thước màn hình | 2,8 inch |
| Chế độ LCD | Transmissive |
|---|---|
| chạm | RTP |
| Hiển thị màu sắc | 16,7m |
| Kích thước VA | 154mm * 57mm |
| giải quyết quyền lực | 800*320 |
| Khu vực hoạt động | 43,2(H) *57,6(V) (2,8 inch ) |
|---|---|
| Độ sáng bề mặt | 1000 Cd/m2(nit) |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kết nối | Đang cắm vào |
| Số ghim | 50pin |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến +70 ° C. |
| Kết nối FPC | 10 mã PIN |
| Góc nhìn | IPS, Mọi góc nhìn |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |