| ขนาดจอแสดงผล | 128x64 พิกเซล |
|---|---|
| ความสว่าง | 180 CD/M2 |
| มุมมอง | 6:00 น |
| ขนาดโมดูล | 79.05(ย) X 35.2(ก) X 8.04(ส) (มม.) |
| แสงไฟ | ไฟแบ็คไลท์ LED |
| พื้นที่ใช้งาน | 66.52 (ก) x33.24(ส) |
|---|---|
| แสงไฟ | แสงไฟ LED (โดยปกติจะเป็นสีขาวหรือสีน้ำเงิน) |
| อินเทอร์เฟซ | MCU |
| ขนาดหน้าจอ | 80.0(ก) X 54.0 (ส) X 9.7(ล) |
| ไอซีคอนโทรลเลอร์ | ST7567 |
| ขนาดจอแสดงผล | 4 นิ้ว |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | RGB + SPI |
| หมายเลขพิน | 40 พิน |
| การเชื่อมต่อ | ZIF |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่ต้องสัมผัส (ด้วยตัวเลือก CTP) |
| โหมดการแสดงผล | TFT/ส่งผ่าน |
|---|---|
| หมายเลขพิน | 24 พิน |
| อินเทอร์เฟซ | MCU (ปรับแต่งได้) |
| มิติข้อมูลเค้าร่าง | 31.52x33.72x1.8 มม |
| รูปปั้น | จอแอลซีดี tft |
| ขนาด | 0.96 นิ้ว |
|---|---|
| สนามพิกเซล | 0.17925 มม. |
| มุมมอง | แนวนอน 170° แนวตั้ง 160° |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | 4 เอสพีไอ |
| อัตราการรีเฟรช | 60 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | mipi |
| ขอบเขตสี | 72% เอ็นทีเอสซี |
| ความส่องสว่าง | 300 CD/M2 |
| ขนาด | 1.28 นิ้ว |
|---|---|
| ความส่องสว่าง | 160 CD/M2 |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | MCU/SPI/RGB |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| Driver Ic | HT1621*2PCS |
|---|---|
| Operating Temp | -10~+60℃ |
| Working Voltage | 5.0V |
| Customized | Customized |
| Lcd Type | TN, positive |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| สี | 262K |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| หมายเลขพิน | 19พิน |
|---|---|
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ประเภทแสดง | วีเอแอลซีดี |
| อคติ | 1/3 |
| แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์แอลซีดี | 5.0V |