| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Xem góc | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | TFT |
| Giao diện | FPC |
| Kích thước | 42,72(H)* 60,26(V)* 2,40(D)mm |
|---|---|
| Nghị quyết | 240*320 |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
| Kết nối FPC | 18PIN, loại hàn |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| Loại bảng điều khiển | TFT |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 60 Hz |
| Kích cỡ | 2.4 inch |
| Màu sắc | 262K |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Loại phân cực | Transflective/Transmissive/Phản xạ |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Đèn nền | Có hoặc không có |
| Hoạt động temp | -20℃-+70℃ |
| Điện áp | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Kích thước va | 109 (H) * 14 (W) mm |
| Màu sắc | Đỏ, xanh hoặc vàng |
| Thông số ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/4 1/3 Xu hướng |
| Kích thước | 110 (H) * 18 (W) * 1,1 mm (T) |
| Kết nối FPC | 40 chân |
|---|---|
| Giao diện | MPU 16 |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |
| Kích cỡ | 2,4 inch |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Kích cỡ | 1,3 inch |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-4 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 300000/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Giao diện | RGB24 bit |
| Điện áp hoạt động | 3.3v |
| Kích thước mô-đun | 34,00*43,70*2,5 |
| Tài xế Lc | ST7262 |
| Kích thước tổng thể | 35,1 x 30,9 x 3 mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Kích thước xem | 26.355x25.33mm |
| Loại sản phẩm | FSTN tích cực |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn điện trở hoặc điện dung |