| tên | Màn hình hiển thị LCD TFT nhỏ |
|---|---|
| Loại bảng | IPS |
| Tài xế Lc | ST7789V2 |
| Hướng nhìn | 6 giờ |
| đèn LED chiếc | 1 chiếc |
| Tên | Màn hình màn hình LCD TFT 2,4 inch |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Windows, Mac, Linux |
| Gam màu | sRGB 100% |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Thời gian phản hồi | 5 ms |
| Display Type | TFT LCD |
|---|---|
| Backlight Technology | LED |
| Refresh Rate | 60 Hz |
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Contrast Ratio | 1000:1 |
| tên | Màn hình LCD 2,4 inch |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Giao diện | Giao Diện SPI |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Điện áp làm việc | 5.0v |
|---|---|
| Loại LCD | HTN truyền |
| Xem góc | Rộng |
| màu đèn nền | Có thể tùy chỉnh |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Thiết bị công nghiệp |
|---|---|
| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước phân đoạn | Có thể tùy chỉnh |
| cách kết nối | Dải ngựa vằn |
| Đèn nền | Đúng |
| Phân cảnh kích thước | 107,23mm x 107,23mm x 9.73mm |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình LCD TFT tròn |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ + 70 |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Loại màn hình | TFT |
| Nhiệt độ bảo quản | -30--80 ℃ |
|---|---|
| Ứng dụng | Điện tử tiêu dùng, thiết bị đeo thông minh, v.v. |
| Loại nhà cung cấp | Nhà sản xuất |
| Nghị quyết | 480 x 480 pixel |
| Xem hướng | Tất cả |
| Tài xế Lc | ST7789V |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Từ khóa | 2.8 inch màn hình LCD nhỏ |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | 3 dây 4 dây SPI MCU 8/9/16/18 BIT RGB 6/16/18BIT |
| Kích thước mô -đun | 50 * 69,2 mm * 2,4 tấn |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Độ chói | 250 cd/m2 |
| Loại màn hình | TFT |