| Chế độ LCD | Transmissive |
|---|---|
| Ứng dụng | công nghiệp, tiêu dùng |
| Kích cỡ | 7 inch |
| Giao diện TFT | HDMI, USB |
| Kích thước VA | 154,08 * ( H ) * 85,92( W ) mm |
| Xem hướng | 6h/12h |
|---|---|
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Chế độ phân cực | Transmissive |
| Công nghệ | LCD |
| Người tiếp xúc | Ghim, Zebra hoặc FPC |
| Loại LCD | TFT |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Kích thước phác thảo | 155,2*88,2*5,00 mm |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 70 |
| Kích thước màn hình | 2,8 inch |
| Xem hướng | tất cả |
| Loại nhà cung cấp | nhà sản xuất |
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Nghị quyết | 320 x 240 pixel |
| Kích cỡ | 3,5 inch |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
| Touth | RTP |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| Giao diện | RGB |
| Số lượng ghim | 40 chân |
| Loại LCD | TFT/Transmissive |
| Đèn hậu | 4 đèn LED trắng Chip, 4PVF = 3,2+1.0V; if = 80mA |
|---|---|
| Nghị quyết | Thay đổi theo mô hình |
| Hiển thị | OLED |
| Độ tương phản | Thay đổi theo mô hình |
| Loại | PMOLED |
| Gam màu | RGB |
|---|---|
| Số pin | 40 pin |
| Độ sáng bề mặt | 500 Cd/m2 |
| Kết nối | ZIF FPC 46mm |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến 70℃ |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 2.95 inch |
| Lái xe | ST7701S |
| loại đèn nền | dẫn |
| Loại bảng | IPS |
| Màu sắc | 65K |
|---|---|
| Đang xem | 6:00 |
| màu đèn nền | Trắng |
| Kích thước diện tích có thể nhìn thấy | 43,2mm × 57,6mm |
| Kích thước phác thảo | 50 mm * 69,20 mm * 2,30 mm |