| Màu nền | Trắng |
|---|---|
| Đầu nối | Ghim |
| Đầu nối | Pin, 17 số |
| VOP | 5V |
| Phương pháp lái xe | Tiêu cực |
| Đèn nền LED | Trắng, 2pcs |
|---|---|
| nghị quyết | 128x64 |
| Bộ điều khiển | ST7033 |
| Nhiệt độ bảo quản | -30℃ đến 80℃ |
| Thời gian đáp ứng | 5 ms |
| FPC | 15pin |
|---|---|
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Số đèn LED | 3LEDS |
| Vùng hoạt động LCD | 27,72 (h)*27.72 (v) mm |
| Màu sắc | Đầy đủ màu sắc |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
|---|---|
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Loại hiển thị | TN |
| Đèn nền | 4 đèn LED |
| Kích thước màn hình | 2,8 inch |
| Chế độ LCD | Transmissive |
|---|---|
| chạm | RTP |
| Hiển thị màu sắc | 16,7m |
| Kích thước VA | 154mm * 57mm |
| giải quyết quyền lực | 800*320 |
| Khu vực hoạt động | 43,2(H) *57,6(V) (2,8 inch ) |
|---|---|
| Độ sáng bề mặt | 1000 Cd/m2(nit) |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kết nối | Đang cắm vào |
| Số ghim | 50pin |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến +70 ° C. |
| Kết nối FPC | 10 mã PIN |
| Góc nhìn | IPS, Mọi góc nhìn |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Khu vực hoạt động | 198.000(W) × 111.696(H) mm |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +70 |
| Số pin | 50pin |
| Kích thước phác thảo | 211,1(W)×126,5(H)×5,9(D) mm |
| Nghị quyết | 800*480 điểm ảnh |
| Kích thước mô-đun | 55,26x84,69x3,35 mm |
|---|---|
| Nghị quyết | 480x800 |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Các loại giao diện | MIPI (Có thể tùy chỉnh) |
| Loại LCD | STN, Tích cực |
|---|---|
| Đèn nền | Đèn nền LED |
| kích thước mô-đun | 79,05 x 39,5 x 8,24 mm |
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Bộ điều khiển | S6B0724 |