| tên | Màn hình LCD phân đoạn tùy chỉnh |
|---|---|
| điện áp làm việc | 3.0V |
| độ phân giải màn hình | 132*64 |
| Đèn hậu | Đèn LED trắng |
| Loại màn hình | Bộ phận |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 |
|---|---|
| Độ chói | 300 (phút), 450 (Điển hình) |
| Khu vực hoạt động | 40*75 |
| Kiểu | Và |
| tốc độ làm mới | 60Hz |
| Gam màu | RGB |
|---|---|
| Kích cỡ | 1,22 inch |
| Loại LCD | màn hình LCD |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước phác thảo | 40,6*56,6*2,7mm |
|---|---|
| Nghị quyết | 240*320 pixel |
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Có thể tùy chỉnh) |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Kích thước hiển thị | 2,2 inch |
| Kích thước màn hình | 2 inch |
|---|---|
| Kết nối FPC | 26 chân |
| công nghệ | LCD |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| kích thước tổng thể | 38,5*52,05*2,6mm |
| Độ chói | 1000 CD/m2 |
|---|---|
| Sự liên quan | ZIF |
| Khu vực hoạt động | 137,47(W) X 77,23(H) (mm) |
| nghị quyết | 1024x600 pixel |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Nghị quyết | 800*800 |
| Kích thước AA | Φ87,6mm |
| Góc nhìn | Tất cả giờ |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| cách kết nối | Ghim, Zebra hoặc FPC |
|---|---|
| Điện áp | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| Phương pháp ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/65, độ lệch 1/9 |
| Góc nhìn | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| màu đèn nền | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước | 37mm (L) * 17mm (W) * 1.1mm T |
| điện áp cung cấp | 3.0v |
| Loại hiển thị | Phân khúc LCD |
| Kết nối | GHIM |
| Giao diện | RGB/MCU/SPI |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Có thể tùy chỉnh) |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Loại LCD | TFT |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |