| ชื่อ | หน้าจอ LCD ส่วนตัว |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน | 3.0V |
| ความละเอียดการแสดง | 132*64 |
| ไฟหลัง | ไฟ LED สีขาว |
| ประเภทการแสดงผล | ส่วนงาน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 ~ 50 ℃ |
|---|---|
| ความส่องสว่าง | 300 (นาที),450 (ทั่วไป) |
| พื้นที่ใช้งาน | 40*75 |
| พิมพ์ | เวอร์จิเนีย |
| อัตราการรีเฟรช | 60เฮิร์ต |
| ขอบเขตสี | RGB |
|---|---|
| ขนาด | 1.22 นิ้ว |
| ประเภทจอแอลซีดี | ทีเอฟที |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดเค้าร่าง | 40.6*56.6*2.7 มม |
|---|---|
| ปณิธาน | 240*320 พิกเซล |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มีหน้าจอสัมผัส (ปรับแต่งได้) |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
| ขนาดการแสดงผล | 20.2 นิ้ว |
| ขนาดหน้าจอ | 2 นิ้ว |
|---|---|
| เชื่อมต่อ FPC | 26 ปิน |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ขนาดโดยรวม | 38.5*52.05*2.6มม |
| ความส่องสว่าง | 1,000 cd/m2 |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | ZIF |
| พื้นที่ใช้งาน | 137.47(กว้าง) x 77.23(สูง) (มม.) |
| ปณิธาน | 1024x600 พิกเซล |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| ปณิธาน | 800*800 |
| ขนาดเอเอ | Φ87.6มม |
| มุมมอง | ทุกโมง |
| ประเภทแผง | IPS |
| ทางเชื่อมต่อ | PIN, Zebra หรือ FPC |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| วิธีขับเคลื่อน | 1/65 หน้าที่ 1/9 อคติ |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา หรือ 12 นาฬิกา |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| สีแบ็คไลท์ | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ขนาด | 37 มม. (L) * 17 มม. (W) * 1.1 มม |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีส่วน |
| เชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
| อินเทอร์เฟซ | RGB/MCU/SPI |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มีหน้าจอสัมผัส (ปรับแต่งได้) |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
| ประเภท LCD | TFT |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 300 cd/m2(ไนต์) |