| Loại LCD | TFT |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Kích thước phác thảo | 155,2*88,2*5,00 mm |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
|---|---|
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Loại hiển thị | TN |
| Đèn nền | 4 đèn LED |
| Kích thước màn hình | 2,8 inch |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Kích thước màn hình | 2,2 inch |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối | Cắm (có thể tùy chỉnh) |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 48,96×73,44mm |
| Giao diện | RGB/MCU Tùy chọn |
| Độ chói | 300 cd/m2 |
| Loại LCD | TFT |
| Touth | RTP |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| Giao diện | RGB |
| Số lượng ghim | 40 chân |
| Loại LCD | TFT/Transmissive |
| Kích thước mô -đun | 120,7 mm * 75,8 mm * 2,8 mm |
|---|---|
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Kích thước màn hình | 5 inch |
| Kích thước VA | 108 mm x 64,8 mm |
| Giao diện | Dải RGB 24 − bit |