| Chế độ LCD | Transmissive |
|---|---|
| chạm | RTP |
| Hiển thị màu sắc | 16,7m |
| Kích thước VA | 154mm * 57mm |
| giải quyết quyền lực | 800*320 |
| Màu hiển thị | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Giao diện | SPI 4W / Tùy chỉnh |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 |
| loại công nghệ | a-Si |
| Kích thước | 42,72(H)* 60,26(V)* 2,40(D)mm |
|---|---|
| Nghị quyết | 240*320 |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
| Kết nối FPC | 18PIN, loại hàn |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| Xem khu vực | 54 (w)* 19 (h) mm |
|---|---|
| Nhiệm vụ | 1/4 |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Loại phân cực | Transmissive |
| Loại hiển thị | Bộ phận |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
|---|---|
| Cung cấp điện áp | 5V |
| Năng lực sản xuất | 10000 pc/tháng |
| Đang làm việc | 0 đến 50 |
| Loại LCD | TN âm, truyền |
| Sắp xếp dấu chấm | 1024*600 |
|---|---|
| Màu sắc | 16,7 triệu |
| Khu vực hoạt động | 222.72 x 125.28 |
| Đèn nền | Đèn led trắng 24-Dies |
| Kiểu | TFT |
| Loại màn hình | TFT |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Khu vực hoạt động | 48,96(H)* 73,44(V)mm |
| Xem góc | 12 giờ |
| tên | Màn hình LCD 2,9 inch |
|---|---|
| Độ sâu màu | đơn sắc |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 đến 60 độ C |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước hiển thị | 128x64 |
| Loại bảng điều khiển | TFT |
|---|---|
| Màu hiển thị | Trắng xanh tùy chọn |
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Tùy chọn) |
| Kích thước màn hình | 0,96 inch |
| Sự liên quan | Hàn/Hotbar (có thể tùy chỉnh) |
| Điện áp hoạt động | 3.3v |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Các loại giao diện | SPI |
| Công nghệ | LCD |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/64 chu kỳ nhiệm vụ, 1/9 xu hướng |