| โหมดจอแอลซีดี | ซึ่งส่งผ่าน |
|---|---|
| สัมผัส | ร.ฟ.ท |
| แสดงสี | 16.7m |
| ขนาด VA | 154 มม. * 57 มม |
| การแก้ปัญหาพลังงาน | 800*320 |
| สีที่แสดง | 262K |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| อินเทอร์เฟส | 4W SPI / กำหนดเอง |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800: 1 |
| ประเภทเทคโนโลยี | อา-ศรี |
| ขนาด | 42.72(ส)* 60.26(V)* 2.40(ล) มม. |
|---|---|
| ปณิธาน | 240*320 |
| หน้าจอสัมผัส | ที่ปรับแต่งได้ |
| เชื่อมต่อ FPC | 18PIN ชนิดบัดกรี |
| ไฟแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
| ดูพื้นที่ | 54 (w)* 19 (h) มม. |
|---|---|
| หน้าที่ | 1/4 |
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| ประเภทแสดง | ส่วนงาน |
| วิธีการขับรถ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 5V |
| กำลังการผลิต | 10,000 pc/monthes |
| การทำงาน | 0 ถึง 50 ℃ |
| ประเภท LCD | TN ลบ, ส่งผ่าน |
| การจัดเรียงจุด | 1024*600 |
|---|---|
| สี | 16.7 ม |
| พื้นที่ใช้งาน | 222.72*12528 |
| แสงไฟ | ไฟ LED สีขาว 24 ดวง |
| พิมพ์ | TFT |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | สีขาวปกติ |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96(ส)* 73.44(วี) มม |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| ชื่อ | หน้าจอ LCD 2.9 นิ้ว |
|---|---|
| ความลึกของสี | ขาวดำ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ถึง 60 องศาเซลเซียส |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดการแสดงผล | 128X64 |
| ประเภทแผง | TFT |
|---|---|
| แสดงสี | สีขาว สีฟ้าเป็นตัวเลือก |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มีหน้าจอสัมผัส (อุปกรณ์เสริม) |
| ขนาดหน้าจอ | 0.96 นิ้ว |
| การเชื่อมต่อ | การบัดกรี/Hotbar (ปรับแต่งได้) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | SPI |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| วิธีการขับรถ | 1/64 วงจร การ ทํา งาน, 1/9 |