| ชื่อ | LED backlit tft display 7 นิ้ว |
|---|---|
| โลจิกวอลเตจ | 2.5V-3.3V |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 450cd/m2 |
| ประเภทจอแอลซีดี | a-Si TFT แมทริกซ์ที่ทํางาน |
| จำนวนจุด | 240x(RGB)x320 |
| พื้นที่ใช้งาน | 27.72 (h)*27.72 (v) มม. |
|---|---|
| อุณหภูมิต่อเนื่อง | -20 ~+70 |
| พิมพ์ | จอแอลซีดี |
| ดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| สี | ครบสี |
| ขนาด | 65.8 X 36.8 X 6.2 มม |
|---|---|
| กำลังดูขนาด | 53.0 X 24.6 มม |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| มุมมอง | 6:00 น |
| เชื่อมต่อ FPC | 10 พิน |
| วป | 5V |
|---|---|
| ดูพื้นที่ | 54 (w)* 43 (h) มม. |
| ตัวเชื่อมต่อ | COB+PIN, 36 ตัวเลข |
| มุมมองทิศทาง | เวลา 12 โมง |
| วิธีขับเคลื่อน | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| โหมด TFT | TFT, ตัวส่ง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| แบ็คไลท์ | LED สีขาวสี่ตัว |
| ต้นทาง | จีน |
| พื้นที่ใช้งาน | 36.72มม.×48.96มม |
| แสดงสี | 65K |
|---|---|
| โหมด TFT | TFT, ตัวส่ง |
| ระยะห่างของจุด | 0.162(ก)X0.162(ส) |
| รุ่น IC ไดรเวอร์ | ILI9327 |
| ขนาดโมดูล | 45.04 มม. * 77.0 มม. * 25.0 มม |
| ปณิธาน | 128x 64 พิกเซล |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | fstn |
| คอนโทรลเลอร์ | S6B0724 |
| ตัวเชื่อมต่อ | COG+FPC, 10pin |
| เทคโนโลยีการผลิต | ฟันเฟือง |
| Display Type | TFT LCD |
|---|---|
| Backlight Technology | LED |
| Refresh Rate | 60 Hz |
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Contrast Ratio | 1000:1 |
| ขนาดหน้าจอ | 3.9 นิ้ว |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
| ประเภทแผง | IPS |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | RGB |
| Drive Duty | 1/64 Duty |
|---|---|
| Number Of Pixels | 128*32 |
| Active Area | 55.02(W) x13.10(H) mm |
| View Area | 57.02(W) x15.10(H) mm |
| Response Time | 10µs |