| Touth | RTP |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| Giao diện | RGB |
| Số lượng ghim | 40 chân |
| Loại LCD | TFT/Transmissive |
| Loại màn hình | TFT |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Khu vực hoạt động | 48,96(H)* 73,44(V)mm |
| Xem góc | 12 giờ |
| Chế độ TFT | TFT, Truyền |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| đèn nền | Bốn đèn LED màu trắng |
| Nguồn gốc | TRUNG QUỐC |
| Khu vực hoạt động | 36,72mm × 48,96mm |
| Loại hiển thị | màn hình LCD |
|---|---|
| Kích thước mô-đun | 57,14×96,85mm |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Công nghệ | LCD |
| Độ sáng | 300 CD/m2 |