| Tên | Mô -đun hiển thị phân đoạn LCD |
|---|---|
| Màu nền | Đen |
| Xem hướng góc | 12 giờ |
| Nhiệm vụ | 1/8 |
| VOP | 3V |
| Name | High Contrast LCD Display |
|---|---|
| Brightness | 250 cd/m² |
| Bias | 1/3 |
| Driver Ic Model | HT1621 |
| Type | VN LCD Display |
| Name | Custom Segment LCD Display |
|---|---|
| Storage | -10℃ to 60℃ |
| Drive Voltage | 3.3V |
| Backlight | White |
| Display Type | HTN negative, transmissive |
| Điện áp ổ đĩa LCD | 5.0v |
|---|---|
| loại đèn nền | dẫn |
| giao diện | Đầu nối, LVD, MIPI, RGB, 8 bit) |
| Màu nền | màu trắng |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Nhiệt độ vận hành | 0~+50℃ |
|---|---|
| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Phương pháp ổ đĩa | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ° C đến 60 ° C. |
| tên | Màn hình LCD phân đoạn tùy chỉnh |
|---|---|
| điện áp làm việc | 3.0V |
| độ phân giải màn hình | 132*64 |
| Đèn hậu | Đèn LED trắng |
| Loại màn hình | Bộ phận |
| tên | bảng điều khiển lcd tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại LCD | TN tích cực |
| Bộ kết nối | FPC, 50 cái |
| nhiệt độ lưu trữ | -10~+60℃ |
| ổ đĩa điện áp | 3.0V |
| Tên | Màn hình phân đoạn LCD 7 |
|---|---|
| Màu nền | Trắng |
| Loại hiển thị | HTN âm tính, lây truyền |
| Hoạt động temp | 0 đến 50 |
| Trình điều khiển IC | AIP31621E |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Đèn nền | Trắng |
| Loại kết nối | PIN (Tùy chỉnh) |
| Kích thước VA | 105(W)* 51(H) mm |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20oC-+70oC |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | FSTN tích cực, truyền |
| màu đèn nền | Trắng |
| Gói vận chuyển | Thùng/pallet |
| Điện áp hoạt động | 3.3v |