| ชื่อ | โมดูลการแสดงผล LCD |
|---|---|
| สีพื้นหลัง | สีดำ |
| มุมมองทิศทาง | 12 นาฬิกา |
| หน้าที่ | 1/8 |
| วป | 3V |
| Name | High Contrast LCD Display |
|---|---|
| Brightness | 250 cd/m² |
| Bias | 1/3 |
| Driver Ic Model | HT1621 |
| Type | VN LCD Display |
| Name | Custom Segment LCD Display |
|---|---|
| Storage | -10℃ to 60℃ |
| Drive Voltage | 3.3V |
| Backlight | White |
| Display Type | HTN negative, transmissive |
| แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์แอลซีดี | 5.0v |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| อินเทอร์เฟซ | ตัวเชื่อมต่อ, LVDS, MIPI, RGB, 8 บิต) |
| สีพื้นหลัง | สีขาว |
| โหมดการแสดงผล | เวอร์จิเนีย เป็นลบ |
| ใช้งานอุณหภูมิ | 0~+50℃ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| วิธีขับเคลื่อน | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ขนาด | ปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10 ° C ถึง 60 ° C |
| ชื่อ | หน้าจอ LCD ส่วนตัว |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน | 3.0V |
| ความละเอียดการแสดง | 132*64 |
| ไฟหลัง | ไฟ LED สีขาว |
| ประเภทการแสดงผล | ส่วนงาน |
| ชื่อ | แผน LCD ที่กําหนดเอง |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | เทนเนสซีเป็นบวก |
| ขั้วต่อ | FPC จํานวน 50 ตัว |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10~+60℃ |
| แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์ | 3.0V |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD 7 |
|---|---|
| สีพื้นหลัง | สีขาว |
| ประเภทการแสดงผล | HTN ลบ, ส่งผ่าน |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | 0 ถึง 50 ℃ |
| ไดรเวอร์ IC | AIP31621E |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ไฟแบ็คไลท์ | สีขาว |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | PIN (ปรับแต่ง) |
| ขนาด VA | 105(ก)* 51(ส) มม |
| โหมดแสดงผล | เวอร์จิเนีย เป็นลบ |
| อุณหภูมิที่เก็บข้อมูล | -20ºC-+70ºC |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | fstn บวก, ส่งผ่าน |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| แพ็คเกจขนส่ง | กล่อง/พาเลท |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.3V |