| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 0,96 inch |
| Số ghim | 24 mã PIN |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Nghị quyết | 80*160 pixel |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Màu sắc | 262K |
| Sắp xếp pixel | Sọc dọc RGB |
| tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Khu vực hoạt động | 61,56(H)x109,53(V) |
| Giao diện | MIPI 2 làn đường |
|---|---|
| Kích thước VA | 53,28 mm * 71,04 mm |
| Xem hướng | 9 giờ |
| Nghị quyết | 480 * 640 chấm |
| Loại LCD | CTP |
| Kích thước màn hình | 4 inch |
|---|---|
| Xem hướng | Tất cả các góc nhìn (80/80/80/80) |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | MIPI |
| Đèn nền | 4 đèn LED |
| FPC | 15pin |
|---|---|
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Số đèn LED | 3LEDS |
| Vùng hoạt động LCD | 27,72 (h)*27.72 (v) mm |
| Màu sắc | Đầy đủ màu sắc |
| Chế độ LCD | Transmissive |
|---|---|
| Ứng dụng | công nghiệp, tiêu dùng |
| Kích cỡ | 7 inch |
| Giao diện TFT | HDMI, USB |
| Kích thước VA | 154,08 * ( H ) * 85,92( W ) mm |
| Nghị quyết | 1920xRGBx1080 |
|---|---|
| Độ sáng | 1500 cd/m2 |
| Kích thước phác thảo | 365,72x220,39x12,5 |
| ContrastRatio | 800:1 |
| Kích thước hiển thị | 15,6 inch |
| giao diện | HDMI, VGA |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 60 Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Phương pháp lái xe LCD | 1/65 nghĩa vụ, 1/9 xu hướng, 3.0V |
| Loại màn hình | STN, POSITIVE, TRANSFLECTIVE |