| Giao hàng bởi | Dhl \ ups \ fedEx \ ems \ hk post ... vv |
|---|---|
| giao diện | Giao diện RGB 24 bit |
| Hướng nhìn | 6 giờ |
| tên | Mô-đun màn hình LCD |
| Kích thước vùng hiển thị | 7 inch |
| Kho | -10℃ đến 60℃ |
|---|---|
| Xem góc | 12h. |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Đang làm việc | 0 đến 50 |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| tên | Màn hình LCD VA |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Nền | Màu đen |
| Loại hiển thị | VA LCD |
| Hoạt động temp. | -10 ~+60 |
| tên | Màn hình LCD đồ họa |
|---|---|
| Loại LCD | FSTN(Đen-trắng), Tích cực |
| Kích thước hiển thị | 128x64 pixel |
| VDD | 3.0v |
| Độ sáng | > 100 cd/m2 |
| Name | Custom Segment LCD Display |
|---|---|
| Storage | -10℃ to 60℃ |
| Drive Voltage | 3.3V |
| Backlight | White |
| Display Type | HTN negative, transmissive |
| tên | Màn hình LCD được phân đoạn |
|---|---|
| Góc nhìn | 178 độ |
| Tính cách | trắng |
| Loại hiển thị | VA LCD |
| kích thước phác thảo | 58,01*61,38*2,45,41,7*56,16*3,35mm |
| tên | Màn hình LCD đồ họa |
|---|---|
| FPC | 12pin |
| Điện áp | 3.0v |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Ma trận điểm | 128*64 chấm |
| Điện áp | 3.0v |
|---|---|
| Ma trận điểm | 128*64 chấm |
| Góc nhìn | 160 độ |
| Số FPC | 21PIN |
| IC điều khiển | ST7567A |
| tên | Màn hình LCD FSTN đơn sắc phản chiếu |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD |
| Màu hiển thị | đơn sắc |
| Giao diện | SPI |
| Loại LCD | FSTN, tích cực |
| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Số lượng ký tự | 16 ký tự x 2 dòng |
| Bộ điều khiển | SED1520 hoặc tương đương. |
| chấm sân | 0,6mm (L)*0,49mm (W) |
| kích thước mô-đun | 84.0 (w) hạng 44.0 (h) |