| Kích thước tổng thể | 235 × 143 × 6,53 mm |
|---|---|
| Giao diện | RGB |
| Đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối | Đang cắm |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| Độ sáng bề mặt | 350 CD/m2 |
|---|---|
| Tốc độ làm mới | 60Hz |
| Số ghim | 30Pin |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Nghị quyết | 540x1080 pixel |
| Số đèn LED | 3LEDS |
|---|---|
| Nguồn điện | 2.8V |
| Xem hướng | 12 giờ |
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| IC điều khiển | ST7789T3 |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Phong tục |
| Nhiệt độ vận hành | -20 ~+70 |
| Đầu nối | PIN, 30 số |
| Loại LCD | STN Âm tính, Truyền nhiễm |
| Kích thước hiển thị | 4,3 inch |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Các loại giao diện | RGB |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Độ sáng | 420 cd/m2 |
|---|---|
| Hướng nhìn | Tất cả các góc nhìn, IPS |
| Đầu nối | ZIF |
| Giao diện | RGB + SPI (tùy chọn giao diện MIPI) |
| Kích thước hiển thị | 4 inch |
| Kích thước phác thảo | 190*138*5.78mm |
|---|---|
| Kích thước AA | 154,21x85,92mm |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Công nghệ | LCD |
| Điện áp | 3.0v |
|---|---|
| Ma trận điểm | 128*64 chấm |
| Góc nhìn | 160 độ |
| Số FPC | 21PIN |
| IC điều khiển | ST7567A |
| Chế độ hiển thị | Màu đen bình thường |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Nghị quyết | 128*128 pixel |
| Xem hướng | Miễn phí |
| Ứng dụng | Đồng hồ thông minh |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 |
|---|---|
| Kích cỡ | 5 inch |
| loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Độ chói | 350 cd/m2 |