| Nhiệt độ bảo quản | -30 ~+70 |
|---|---|
| Kích thước màn hình | tùy chỉnh |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | Màn hình LCD VA |
| Cách thức | VA, hiển thị âm |
| Đề cương mô-đun | 120,7 (H) x 57,08(V) x 3,10(MAX)(T) |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 4,6 inch |
| Giao diện | Giao diện RGB 24 bit |
| Công nghệ đèn nền | dẫn đến |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| tên | Màn hình LCD màu |
|---|---|
| Kiểu | Và |
| năng lực sản xuất | 1000000 miếng/năm |
| Xem hướng | Góc nhìn đầy đủ, chế độ xem đầy đủ |
| Phương pháp lái xe | Tiêu cực |
| tên | Màn hình LCD được phân đoạn |
|---|---|
| Bộ điều khiển | ST7567 |
| Khu vực xem LCD | 22.6 (w)* 29.0 (h) mm |
| kích thước mô-đun | 25.0 (w)* 37.9 (h)* 3,8 (t) mm |
| Lái xe điện áp | 3.7V |
| Name | VA LCD Module |
|---|---|
| Viewing Direction | 12 O'clock |
| Driver Ic | AIP31621E |
| Production Capacity | 800000pieces/Year |
| Display Type | VA LCD Display |
| Tên | 4Màn hình LCD TFT.3 inch |
|---|---|
| Bảo hành | 24 tháng |
| Khu vực hiển thị | 68.04 (h) x120.96 (v) mm |
| Loại đèn nền | dẫn đến |
| Loại LCD | IPS |
| điện áp hoạt động | 3.3V |
|---|---|
| Khu vực hoạt động Tft | 95,04(W)*53,856(H)mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| luminace | 300cd/m2 |
| kích thước mô-đun | 105.5 (w)*67.2 (h)*4,95 (t) mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Nghị quyết | 320*240 điểm ảnh |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Độ chói | 250cd/m2 |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20oC-+70oC |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | FSTN tích cực, truyền |
| màu đèn nền | Trắng |
| Gói vận chuyển | Thùng/pallet |
| Điện áp hoạt động | 3.3v |
| Giao diện LCM | Giao diện RGB 8 bit |
|---|---|
| Loại LCD | Thông thường màu đen |
| Chạm vào IC | ST1624I |
| Số pixel | 400 × 400 pixel |
| hàng hóa | 1Màn hình LCD TFT tròn 0,6 inch |