| Độ sáng bề mặt | 420 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Kích thước | 57,14 X 96,85 X 1,95 mm |
| Kích thước màn hình | 3,97 inch |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước hiển thị | 1.3 inch |
| Kích thước AA | 23,4(H) x 23,4(V)mm |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Kích thước AA | 43,20 X 57,60 mm |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 50(W)X69.2(L)X2.35(T)mm |
| Nghị quyết | 480x640 chấm |
| Đầu nối | Loại đầu nối FPC |
| Nhiệt độ bảo quản | -20°C đến 60°C |
| Kích thước màn hình | 3,9 inch |
|---|---|
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | Rgb |
| Độ sáng | 200 cd/m2 |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Chế độ hiển thị | Màu đen bình thường |
| Kích cỡ | 7 inch |
| Kết nối | RGB |
| Các loại giao diện | Đầu vào kỹ thuật số LVDS |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối | Đang cắm vào |
| Kích thước màn hình | 8,0 inch |
| Góc nhìn | 170° (CR ≥10) |
| Khu vực hoạt động | 48,96(H)x73,44(V) |
|---|---|
| Từ khóa | 2.0 Inch TFT LCD Module |
| Loại giao diện | 4Dòng SPI |
| Lái xe | ILI9488 |
| Chế độ hiển thị | Thông thường màu trắng |
| Công nghệ | LCD |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 46,2x64,98x1,61mm |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
| Name | RGB LED Backlight LCD Display |
|---|---|
| Driver Ic | SMT_HT1621 |
| Driving Condition | 5.0 V |
| Polarizer Mode | Transmissive |
| Transport Package | Carton/Pallet |
| Xem hướng | 80° / 80° / 80° / 80° (Chế độ xem rộng IPS) |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | RTP |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kích thước màn hình | 2,4 inch |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |