| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước hiển thị | 2,88 inch |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kích thước | 46,2x64,98x1,61mm |
| Độ sáng | 450 cd/m2 |
| Độ phân giải LCD | 544*506 chấm |
|---|---|
| Màu sắc | 16,7 triệu |
| Xem hướng | Tất cả giờ |
| Kích thước bảng điều khiển | 3,6 inch (đường chéo) |
| kích thước phác thảo | 107,13(W )×107,13(H)×9,76(T) Mm |
| Gam màu | RGB |
|---|---|
| Kích cỡ | 1,22 inch |
| Loại LCD | màn hình LCD |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| nghị quyết | tùy chỉnh |
|---|---|
| Lái xe | ST7789V |
| Điện áp | 3.0v |
| Loại giao diện | SPI |
| Nhiệt độ bảo quản | - 10 ° C đến + 60 ° C |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 |
|---|---|
| Độ chói | 300 (phút), 450 (Điển hình) |
| Khu vực hoạt động | 40*75 |
| Kiểu | Và |
| tốc độ làm mới | 60Hz |
| Tên | Màn hình LCD TFT |
|---|---|
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Loại hiển thị | TFT |
| Nghị quyết | 480x800 chấm |
| Góc nhìn | 178 độ |
| tên | LED Backlit TFT LCD Màn hình |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Loại bảng | màn hình lcd ips |
| Số PIN | 50 mã PIN |
| Loại | TFT,LCM |
| chấm sân | 0,519mm (L)*0,45mm (W) |
|---|---|
| Bộ điều khiển | SPLC780D1 hoặc tương đương |
| Màu sắc | trắng |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ~ 70 ° |
| kết nối | FPC |
| Loại LCD | FSTN, tích cực |
|---|---|
| tên | Màn hình LCD |
| Số lượng pin | 32PIN |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Bộ điều khiển | ST7567 |
| Góc nhìn | Tất cả |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| nghị quyết | 240*240 |
| Yếu tố lái xe pixel | A-Si TFT |
| Từ khóa | Màn hình LCD 1,33 inch |