| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ขนาดการแสดงผล | 2.88 นิ้ว |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| ขนาด | 46.2 X 64.98 X 1.61 มม |
| ความสว่าง | 450 ซีดี/ตรม |
| ความละเอียด LCD | 544*506 จุด |
|---|---|
| สี | 16.7ม |
| การดูทิศทาง | ทุกโมง |
| ขนาดแผง | 3.6 นิ้ว (แนวทแยง) |
| มิติเค้าร่าง | 107.13(กว้าง)×107.13(สูง)×9.76(หนา) มม. |
| ขอบเขตสี | RGB |
|---|---|
| ขนาด | 1.22 นิ้ว |
| ประเภทจอแอลซีดี | ทีเอฟที |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ปณิธาน | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ขับ | ST7789V |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | SPI |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | - 10 ° C ถึง + 60 ° C |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 ~ 50 ℃ |
|---|---|
| ความส่องสว่าง | 300 (นาที),450 (ทั่วไป) |
| พื้นที่ใช้งาน | 40*75 |
| พิมพ์ | เวอร์จิเนีย |
| อัตราการรีเฟรช | 60เฮิร์ต |
| ชื่อ | จอแสดงผล TFT LCD |
|---|---|
| อัตราส่วนความคมชัด | 1,000:1 |
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| ปณิธาน | 480x800 จุด |
| มุมมอง | 178 องศา |
| ชื่อ | จอแสดงผล LED Backlit TFT LCD |
|---|---|
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ประเภทแผ่น | แผง LCD IPS |
| หมายเลขพิน | 50 PIN |
| ประเภท | ทีเอฟที,แอลซีเอ็ม |
| จุดสนาม | 0.519 มม. (l)*0.45 มม. (W) |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | SPLC780D1 หรือเทียบเท่า |
| สี | สีขาว |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ~ 70 ° |
| คอนเนเตอร์ | FPC |
| ประเภท LCD | fstn บวก |
|---|---|
| ชื่อ | จอจอ LCD |
| จำนวนพิน | 32พิน |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| คอนโทรลเลอร์ | ST7567 |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ปณิธาน | 240*240 |
| องค์ประกอบการขับขี่พิกเซล | a-si tft |
| คำหลัก | จอแสดงผล LCD 1.33 นิ้ว |