| Số pin | 24 mã PIN |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Có thể tùy chỉnh |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Kích thước tổng thể | 55,26x84,69x3,35 mm |
| Các loại giao diện | MIPI (Có thể tùy chỉnh) |
| tên | Màn hình LCD VA |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Nền | Màu đen |
| Loại hiển thị | VA LCD |
| Hoạt động temp. | -10 ~+60 |
| tên | Màn hình LCD đồ họa |
|---|---|
| FPC | 12pin |
| Điện áp | 3.0v |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Ma trận điểm | 128*64 chấm |
| tên | Màn hình LCD 2,9 inch |
|---|---|
| Độ sâu màu | đơn sắc |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 đến 60 độ C |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước hiển thị | 128x64 |
| tên | màn hình LCD nhỏ |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Từ khóa | Màn hình LCD 2,95 inch |
| IC điều khiển | ST7701S |
| Giao hàng bởi | Dhl \ ups \ fedEx \ ems \ hk post ... vv |
|---|---|
| giao diện | Giao diện RGB 24 bit |
| Hướng nhìn | 6 giờ |
| tên | Mô-đun màn hình LCD |
| Kích thước vùng hiển thị | 7 inch |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD TN |
|---|---|
| công nghệ | LCD |
| Kích thước va | tùy chỉnh |
| Góc nhìn | Đồng hồ 12 giờ |
| Kết nối | Ghim, ngựa vằn hoặc FPC |
| góc nhìn | Tất cả |
|---|---|
| Giao diện TFT | MPU 8/16 Bit |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Kích thước bảng điều khiển | 2,2 inch (đường chéo) |
| Ic trình điều khiển | ILI2511 công nghiệp |
| tên | Màn hình LCD TFT tròn |
|---|---|
| Chạm vào IC | ST1624I |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Khu vực hoạt động | 32.4 (w)* 32.4 (h) mm |
| Kết nối | FPC |
|---|---|
| Kích thước vùng V | 41*32.5mm hoặc tùy chỉnh |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
| Kích cỡ | 45,1 * 38,2mm * 0,7mm hoặc Tùy chỉnh |
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |