| Kích thước phác thảo | 40,6*56,6*2,7mm |
|---|---|
| Nghị quyết | 240*320 pixel |
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Có thể tùy chỉnh) |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Kích thước hiển thị | 2,2 inch |
| Màu hiển thị | 16,7 triệu |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 13,3 inch |
| Khu vực hoạt động | 293,76 X 165,24 (mm) |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Góc nhìn | 12 giờ |
|---|---|
| Kích thước | 42,72(W) x 59,46(H) x 2,34(T) |
| Độ chói | 400 cd/m2 |
| Nghị quyết | 240*320 pixel |
| Sự liên quan | Trình cắm |
| Loại màn hình | Đồ họa |
|---|---|
| Kích thước hiển thị | tùy chỉnh |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Phương pháp ổ đĩa | 1/65 nhiệm vụ 1/9 thiên vị |
| Tuân thủ Rohs | Đúng |
| Công tắc tơ | COG+FPC |
|---|---|
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Số lượng chấm | 128x64 chấm |
| Chế độ phân cực | Transmissive |
| Chế độ hiển thị | Màn hình LCD đồ họa 128x64 |
|---|---|
| Dấu chấm / Độ phân giải | 128 × 64 chấm |
| Xem hướng | 6 giờ |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/65D 1/9B, VIcd = 9,8V, Vdd = 3,0V |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nghị quyết | 160*160 |
| Kích thước phác thảo | 82,2(L) X 76,0(W) X 9(T) mm |
| độ sáng | tùy chỉnh |
| Kết nối | Pin kim loại (Có thể tùy chỉnh) |
| Độ sáng bề mặt | 350 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 40,0L×28,0W×4,5H(tối đa) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Giao diện | MPU dòng 6800 HOẶC 8080 |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2 (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Số pin | 40PIN |
| Sự liên quan | Loại đầu nối FPC |
| Các loại giao diện | RGB |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Khu vực hoạt động | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 |
| Màn hình cảm ứng | Điện trở 4 dây (Tùy chọn/Tùy chỉnh) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |