| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Với |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước mô -đun (W*H*T) | 70,6*203,48*4,6 |
| Kích cỡ | 7,84 inch |
| Kích cỡ | 10 "TFT |
|---|---|
| Trình điều khiển IC | Hx8282a+Hx8696a |
| Loại màn hình | TFT |
| Loại giao diện | RGB |
| đèn nền | Đèn LED trắng 39-Dies |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Độ sáng | Có thể tùy chỉnh |
| Loại LCD | TFT |
| công nghệ | LCD |
| Kết nối | SPI |
| Kết nối | Ghim |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | CTP |
| Các loại giao diện | RGB |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Công nghệ cảm ứng | RTP |
|---|---|
| Độ sáng | 300 Cd/m2(nit) |
| Kích thước phác thảo | 164,9x100x6,8 mm |
| Ma trận điểm | 800xRGBx480 |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Kết nối FPC | 51 Ghim |
| Giao diện | RGB |
| Kích cỡ | 4 inch |
| Màn hình cảm ứng | RTP |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
|---|---|
| Số pin | 50 chốt |
| Kích cỡ | 7 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | –20℃ Đến +70℃ |
| Góc nhìn | Tất cả |
| Giao diện | RGB/MCU/SPI |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Có thể tùy chỉnh) |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Loại LCD | TFT |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước hiển thị | 3,5 inch |
| nghị quyết | 320x480 chấm |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Kích thước | 84,0 X 84,0 X 3,05 mm |
|---|---|
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn, IPS |
| Màu sắc | 262K |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
| Loại màn hình | màn hình LCD |