| cách kết nối | Ghim, Zebra hoặc FPC |
|---|---|
| Điện áp | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| Phương pháp ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/65, độ lệch 1/9 |
| Góc nhìn | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Hiển thị kích thước phác thảo | 83 (H) * 76 (W) * 1,1 mm (T) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10~60℃ |
| Phương pháp lái xe | 1/4 Nhiệm vụ 1/3 Bias |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Bộ phận | Hiển thị 7 phân đoạn |
| Kích thước màn hình | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 70°C |
| Màu hiển thị | đơn sắc |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| góc nhìn | Rộng |
| Số ghim | 7 chân |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | LCD |
| Giao diện | SPI |
| Kích thước phác thảo | 27,5(H) x 39,0(D) x 11,3(D)mm |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Kích thước màn hình | tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C ~ 70 ° C. |
| Chế độ hiển thị | Tiêu cực |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
|---|---|
| Số pin | 18 chốt |
| Khu vực hoạt động | 48,60(W)x64,80 (H) (mm) |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Kích thước phác thảo | 54.0(W)x77.4(H)x2.4(T)(mm) |
| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Số lượng ký tự | 16 ký tự x 2 dòng |
| Bộ điều khiển | SED1520 hoặc tương đương. |
| chấm sân | 0,6mm (L)*0,49mm (W) |
| kích thước mô-đun | 84.0 (w) hạng 44.0 (h) |
| Công nghệ | TFT |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | CTP/RTP |
| Kích thước AA | 51.84 ((H) * 86.4 ((V) |
| Sắp xếp pixel | sọc RGB |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Sắp xếp pixel | SPI |
|---|---|
| Loại hiển thị | màn hình LCD |
| Luminace | 300cd/m2 |
| Kích thước phác thảo | 54,48(H)x84,71(V)x3,40(T) (mm) |
| Hoạt động tạm thời | -20 ~ +70 |
| Độ chói | 1000 CD/m2 |
|---|---|
| Sự liên quan | ZIF |
| Khu vực hoạt động | 137,47(W) X 77,23(H) (mm) |
| nghị quyết | 1024x600 pixel |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |