| tên | bảng điều khiển lcd tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại LCD | TN tích cực |
| Bộ kết nối | FPC, 50 cái |
| nhiệt độ lưu trữ | -10~+60℃ |
| ổ đĩa điện áp | 3.0V |
| tên | bảng điều khiển màn hình LCD |
|---|---|
| loại đèn nền | dẫn |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+70℃ |
| góc nhìn | miễn phí |
| Loại màn hình | phẳng |
| Tên | Màn hình LCD ký tự 8x2 |
|---|---|
| Bộ điều khiển | S6B0069 hoặc tương đương |
| Màu hiển thị | trắng |
| Đề án lái xe | 1/160 Nhiệm vụ, Bias 1/14 |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Độ phân giải tối ưu | 800*1280 |
| Điện áp đầu vào | 2.8 ~ 3,3V |
| Xem hướng | tất cả |
| Hàng hóa | Màn hình màu 8 inch |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ° C đến 60 ° C. |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Phong tục |
| Xem góc | Có thể tùy chỉnh |
| Số lượng phân đoạn | Phong tục |
| Nhiệt độ vận hành | 0~+50℃ |
| tên | Màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30- 80degreee |
| xem thiên thần | 6 giờ |
| chấm | 160*128 |
| Khu vực hoạt động | 95,04 (W) × 53.856 (v) mm |
|---|---|
| Tuổi thọ đèn LED | 50000 giờ |
| Độ sáng | 250 nits |
| Sản phẩm | 4.3 inch IPS TFT màn hình LCD |
| Điện áp logic | 2.5V-3.3V |
| Đầu nối | Pin, 40 số |
|---|---|
| Phân cực LCD | Transmissive |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Điện áp | 4,5 V |
| kích thước phác thảo | 151 (w)* 92 (h)* 2.8 (t) mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Đèn nền | Trắng |
| Loại kết nối | PIN (Tùy chỉnh) |
| Kích thước VA | 105(W)* 51(H) mm |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Công nghệ sản xuất | RĂNG CƯA |
|---|---|
| Chế độ liên kết | RĂNG CƯA |
| Người tiếp xúc | FPC |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C ĐẾN + 50°C,-10°C ĐẾN + 60°C,-20°C ĐẾN + 70°C, |
| Điện áp | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |