| ชื่อ | แผน LCD ที่กําหนดเอง |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | เทนเนสซีเป็นบวก |
| ขั้วต่อ | FPC จํานวน 50 ตัว |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10~+60℃ |
| แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์ | 3.0V |
| ชื่อ | แผง TFT LCD |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20~+70℃ |
| มุมมอง | ฟรี |
| ประเภทการแสดงผล | แบน |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ตัวอักษร 8x2 |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | S6B0069 หรือเทียบเท่า |
| สีที่แสดง | สีขาว |
| โครงการขับรถ | 1/160 หน้าที่ 1/14 อคติ |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ความละเอียดที่เหมาะสมที่สุด | 800*1280 |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 2.8 ~ 3.3V |
| ดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| สินค้า | หน้าจอสี 8 นิ้ว |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10 ° C ถึง 60 ° C |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | กำหนดเอง |
| มุมมอง | ปรับแต่งได้ |
| จำนวนเซ็กเมนต์ | กำหนดเอง |
| ใช้งานอุณหภูมิ | 0~+50℃ |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ℃ ~+70 ℃ |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30- 80degreee |
| ดูเทวดา | 6 นาฬิกา |
| จุด | 160*128 |
| พื้นที่ใช้งาน | 95.04 (w) × 53.856 (v) มม. |
|---|---|
| ชีวิต LED | 50,000 ชั่วโมง |
| ความสว่าง | 250 nits |
| ผลิตภัณฑ์ | 4จอ LCD IPS TFT ขนาด.3 นิ้ว |
| โลจิกวอลเตจ | 2.5V-3.3V |
| ขั้วต่อ | PIN, 40 ตัวเลข |
|---|---|
| โพลาไรเซอร์จอแอลซีดี | ซึ่งส่งผ่าน |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า | 4.5 โวลต์ |
| มิติเค้าร่าง | 151 (w)* 92 (h)* 2.8 (t) มม. |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ไฟแบ็คไลท์ | สีขาว |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | PIN (ปรับแต่ง) |
| ขนาด VA | 105(ก)* 51(ส) มม |
| โหมดแสดงผล | เวอร์จิเนีย เป็นลบ |
| เทคโนโลยีการผลิต | ฟันเฟือง |
|---|---|
| โหมดพันธะ | ฟันเฟือง |
| ผู้ติดต่อ | FPC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0°C ถึง + 50°C,-10°C ถึง + 60°C,-20°C ถึง + 70°C, |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |