| ประเภทการแสดงผล | HTN จอ LCD |
|---|---|
| พื้นที่ดู | 95 มม. (ยาว) * 50 มม. (กว้าง) |
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| โหมดการแสดงผล | HTN เป็นลบ |
| อินเทอร์เฟซ | เข็มหมุด |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | จอแอลซีดี |
|---|---|
| เชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
| ขนาดเค้าร่าง | 50.80 x 30.48 |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ความสว่าง | 250 ซีดี/ตร.ม |
|---|---|
| พื้นที่ดู | 114.0 (w) ´64.0 (h) |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| คอนโทรลเลอร์ | T6963C หรือ Equ |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | HDMI, VGA |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20~+70℃ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ประเภทแผ่น | จอแสดงผล IPS TFT LCD |
| ตัวเลือก TP | ด้วยแผงสัมผัสแบบ Capacitive |
| ลูมิเนซ | 250cd/m2 |
| อินเทอร์เฟซ | 4 สาย SPI |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | ปกติสีดำ |
| มิติเค้าร่าง | 50.00x69.20x2.30 มม. |
| คนขับ Lc | ST7789V |
| ขนาดหน้าจอ | 2.8" |
| ขนาดหน้าจอ | 9 นิ้ว |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน | 198 (ส) x 111.696(วี)มม |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| หมายเลขพิน | 50 PIN |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| หมายเลขพิน | 14พิน |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| โหมดแสดงผล | เวอร์จิเนีย เป็นลบ |
| ขนาดโมดูล | 42.0(ก)* 47.6(ส)* 2.1(ท) มม |
| อินเทอร์เฟซ | MCU 8/16บิต |
|---|---|
| การดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| ขนาดพิกเซล | 0.18 (h) x0.18 (v) |
| ขนาด | 50.00x69.20x2.30 |
| สีที่แสดง | 262K |
| ขนาดเค้าร่าง | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| วิธีการขับขี่ | 1 / 4 หน้าที่ , 1 / 3 อคติ |
| พื้นหลัง | ไฟ LED สีขาวสีดำ |
| ปณิธาน | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| สีพื้นหลัง | สีขาว |
| เค้าโครงมิติ | 113 (w)* 75 (h)* 2.8 (t) มม. |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.6 โวลต์ |
| การเชื่อมต่อ | PIN, 40 ตัวเลข |