| Loại hiển thị | Màn hình LCD HTN |
|---|---|
| Nhìn xung quanh | 95mm (Dài) * 50mm (Rộng) |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến 80°C |
| Chế độ hiển thị | HTN âm tính |
| Giao diện | GHIM |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
|---|---|
| Kết nối | GHIM |
| Kích thước phác thảo | 50,80 x 30,48 |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
|---|---|
| Nhìn xung quanh | 114.0 (w) hạng 64.0 (h) |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Bộ điều khiển | T6963C hoặc EM. |
| Loại giao diện | HDMI, VGA |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+70℃ |
|---|---|
| loại đèn nền | dẫn |
| Loại bảng | Màn hình LCD IPS TFT |
| Tùy chọn TP | với bảng điều khiển cảm ứng điện dung |
| luminace | 250cd/m2 |
| Giao diện | SPI 4 dây |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Thông thường màu đen |
| kích thước phác thảo | 50.00x69.20x2,30mm |
| Tài xế Lc | ST7789V |
| Kích thước màn hình | 2,8" |
| Kích thước màn hình | 9 inch |
|---|---|
| Khu vực hoạt động | 198(H) x 111.696(V)mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại màn hình | TFT |
| Số ghim | 50 mã PIN |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Số ghim | 14PIN |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| kích thước mô-đun | 42,0(W)* 47,6(H)* 2,1(T) mm |
| Giao diện | MCU 8/16bit |
|---|---|
| Xem hướng | Tất cả |
| Kích thước pixel | 0,18 (h) x0,18 (v) |
| Kích thước | 50.00x69.20x2.30 |
| Màu hiển thị | 262K |
| Kích thước phác thảo | tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại đèn nền | dẫn đến |
| Xem hướng | 6 giờ |
| Phương pháp lái xe | " Các con hãy sống trong sự bình an ", 15 / 4 |
| Nền | Màu đen Led trắng |
| Nghị quyết | tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu nền | Trắng |
| Phác thảo kích thước | 113 (w)* 75 (h)* 2.8 (t) mm |
| Điện áp | 3.6 v |
| Kết nối | Pin, 40 số |