| Kích thước tổng thể | 34,3 × 45,5 × 3,8 mm |
|---|---|
| loại bảng điều khiển | LCD |
| Các loại giao diện | I2C |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 đến +85 |
| Độ sáng | 60 Cd/m2 |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
|---|---|
| Nghị quyết | 48X88 |
| Màu sắc | Đơn sắc (Trắng) |
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Giao diện | 12c |
| Loại bảng điều khiển | TFT |
|---|---|
| Màu hiển thị | Trắng xanh tùy chọn |
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Tùy chọn) |
| Kích thước màn hình | 0,96 inch |
| Sự liên quan | Hàn/Hotbar (có thể tùy chỉnh) |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +70°C (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Phác thảo kích thước màn hình | 47,0(L) X 43,0(W) X 13,8(T) Mm |
| Số pixel | 128*64 |
| Giao diện | 12c |
| IC ổ đĩa | SSD1309 hoặc tương đương |
| Kích thước mô-đun | 24,74*16,9*1,42 (mm) |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối FPC | 30 chân |
| Các loại giao diện | 6800/8080 Song song, SPI 4 dây và I2C |
| góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Drive Duty | 1/64 Duty |
|---|---|
| Number Of Pixels | 128*32 |
| Active Area | 55.02(W) x13.10(H) mm |
| View Area | 57.02(W) x15.10(H) mm |
| Response Time | 10µs |
| Weight | 2.18 (g) |
|---|---|
| Display Color | WHITE |
| Operating Temp | -40°C ~ +70°C |
| Oled Type | amoled |
| Outline | 37.06(W) x19.52(H) mm |
| Durability | Varies, typically between 20,000-100,000 hours |
|---|---|
| Operating Temp | -40°C ~ +70°C |
| Panel Size | 1.54 inch (diagonal) |
| Lcm Interface | I2C |
| Type | OLED |
| Phác thảo | 15X15X2.42 (mm) |
|---|---|
| Trưng bày | OLED |
| Chế độ hiển thị | Ma trận thụ động |
| FPC | 4 pin |
| Kích thước pixel | 0,155 x 0,155 (mm) |