| ขนาดโดยรวม | 34.3 × 45.5 × 3.8 มม |
|---|---|
| ประเภทแผง | จอแอลซีดี |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | ไอทูซี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ℃ถึง +85 ℃ |
| ความสว่าง | 60 ซีดี/ตรม |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว |
|---|---|
| ปณิธาน | 48X88 |
| สี | ขาวดำ (สีขาว) |
| มุมมอง | มุมมองทั้งหมด |
| อินเทอร์เฟซ | 12c |
| ประเภทแผง | TFT |
|---|---|
| แสดงสี | สีขาว สีฟ้าเป็นตัวเลือก |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มีหน้าจอสัมผัส (อุปกรณ์เสริม) |
| ขนาดหน้าจอ | 0.96 นิ้ว |
| การเชื่อมต่อ | การบัดกรี/Hotbar (ปรับแต่งได้) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +70°C (สามารถปรับเปลี่ยนได้) |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอโครงร่าง | 47.0(ย) X 43.0(ก) X 13.8(ย) มม. |
| จำนวนพิกเซล | 128*64 |
| อินเทอร์เฟซ | 12c |
| ไดรฟ์ไอซี | SSD1309 หรือเทียบเท่า |
| ขนาดโมดูล | 24.74*16.9*1.42 (มม.) |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| เชื่อมต่อ FPC | 30 พิน |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | 6800/8080 ขนาน SPI 4 สายและ I2C |
| มุมมอง | มุมมองทั้งหมด |
| Drive Duty | 1/64 Duty |
|---|---|
| Number Of Pixels | 128*32 |
| Active Area | 55.02(W) x13.10(H) mm |
| View Area | 57.02(W) x15.10(H) mm |
| Response Time | 10µs |
| Weight | 2.18 (g) |
|---|---|
| Display Color | WHITE |
| Operating Temp | -40°C ~ +70°C |
| Oled Type | amoled |
| Outline | 37.06(W) x19.52(H) mm |
| Durability | Varies, typically between 20,000-100,000 hours |
|---|---|
| Operating Temp | -40°C ~ +70°C |
| Panel Size | 1.54 inch (diagonal) |
| Lcm Interface | I2C |
| Type | OLED |
| ร่าง | 15 X 15 X 2.42 (มิลลิเมตร) |
|---|---|
| แสดง | OLED |
| โหมดการแสดงผล | เมทริกซ์แบบพาสซีฟ |
| เอฟพีซี | 4 พิน |
| ขนาดพิกเซล | 0.155 x 0.155 (มม.) |