| FPC | 15pin |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
| หมายเลข LED | 3 leds |
| พื้นที่แอคทีฟแอลซีดี | 27.72 (h)*27.72 (v) มม. |
| สี | สีเต็มรูปแบบ |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
| ประเภทแสดง | เทนเนสซี |
| ไฟแบ็คไลท์ | ไฟ LED 4 ดวง |
| ขนาดหน้าจอ | 2.8 นิ้ว |
| โหมดจอแอลซีดี | ซึ่งส่งผ่าน |
|---|---|
| สัมผัส | ร.ฟ.ท |
| แสดงสี | 16.7m |
| ขนาด VA | 154 มม. * 57 มม |
| การแก้ปัญหาพลังงาน | 800*320 |
| พื้นที่ใช้งาน | 43.2(ส) *57.6(วี) (2.8นิ้ว ) |
|---|---|
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 1,000 ซีดี/ตรม.(ไนต์) |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| เชื่อมต่อ | กำลังเสียบปลั๊ก |
| หมายเลขพิน | 50 ปิน |
| สี | 262K |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +70 ° C |
| เชื่อมต่อ FPC | 10 พิน |
| มุมมอง | IPS ทุกมุมมอง |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| พื้นที่ใช้งาน | 198.000(ก) × 111.696(ส) มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20℃ ถึง +70℃ |
| หมายเลขพิน | 50พิน |
| ขนาดเค้าร่าง | 211.1(ก)×126.5(ส)×5.9(ล) มม |
| ปณิธาน | 800*480 พิกเซล |
| ขนาดโมดูล | 55.26x84.69x3.35 มิลลิเมตร |
|---|---|
| ปณิธาน | 480x800 |
| ความสว่าง | 300 ซีดี/ตรม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°ซ ถึง 80°ซ |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | MIPI (ปรับแต่งได้) |
| ความสว่าง | 300 ซีดี/ตรม |
|---|---|
| ขนาด | 189x169x2.8 มม |
| การดูทิศทาง | 6:00 น |
| ตัวเชื่อมต่อ | หมุดโลหะ |
| สภาพการขับขี่ | คงที่, 1/1 หน้าที่, 4.7V |
| ประเภท LCD | STN เชิงบวก |
|---|---|
| แสงไฟ | ไฟแบ็คไลท์ LED |
| ขนาดโมดูล | 79.05 x 39.5 x 8.24 มม. |
| มุมมอง | 6 นาฬิกา |
| คอนโทรลเลอร์ | S6B0724 |
| อินเทอร์เฟซ | แอลวีดีเอส |
|---|---|
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -20+70 ℃ |
| คอนแทคเตอร์ | PIN, Zebra หรือ FPC |
| โหมดการแสดงผล | บวกหรือลบ |
| ประเภทการแสดงผล | ฟันเฟือง |