| Kích thước phác thảo | 31,52x34,72x1,51 mm |
|---|---|
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Kết nối FPC | 50 mã PIN |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn điện trở hoặc điện dung |
| Nghị quyết | 344x476 |
| Độ sáng | 300 CD/m2 |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Độ sâu màu | 16,7 triệu màu |
| Screentype | màn hình LCD |
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| khu vực hoạt động | 71,86×70,18mm |
|---|---|
| Kết nối | Cắm (Có thể được tùy chỉnh) |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
| Kích cỡ | 4 inch |
| Độ sáng bề mặt | 420 Cd/m2(nit) |
| Kích thước tổng thể | 24,74X16,9X1,42 (mm) |
|---|---|
| Kích thước hiển thị | 0,96 inch |
| Khu vực hoạt động | 21,74X10,86 (mm) |
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Số pin | 30pin |
| Kích thước phác thảo | 84,0 X 84,0 X 3,05 mm |
|---|---|
| Các loại giao diện | RGB+SPI |
| Kích thước màn hình | 4 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Sự liên quan | Cắm (Có thể được tùy chỉnh) |
| Screentype | màn hình LCD |
|---|---|
| Độ sáng | 1000 cd/m2 |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Số ghim | 30 chân |
| Hướng xem | 85°/85°/85°/85° (CR ≥10) |
| Loại LCD | IPS |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Số pin | 10pin |
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| kích thước mô-đun | 31,52 x 33,72 x 1,94Max(D) mm |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 |
| Độ sáng bề mặt | 60 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -40~+85oC |
| Độ phân giải pixel | 0,13 X 0,13 (mm) |
| Hướng nhìn | Tất cả các góc nhìn |
| Số pin | 14 chân (Có thể tùy chỉnh) |
| tên | Màn hình OLED 256x64 SSD1322 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10~+60℃ |
| Loại | LCD AMOLED |
| IC điều khiển | SSD1322 |
| Hiển thị | AMOLED |