| công nghệ | LCD |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Góc nhìn | Đồng hồ 12 giờ |
| Màu sắc | 262K |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Đèn nền | 6 - LED TRẮNG DIES |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Loại đèn nền | dẫn đến |
| Giao diện | SPI + 18BIT RGB |
| Kích thước phác thảo | 40,6*56,6*2,7mm |
|---|---|
| Nghị quyết | 240*320 pixel |
| Màn hình cảm ứng | Không có màn hình cảm ứng (Có thể tùy chỉnh) |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
| Kích thước hiển thị | 2,2 inch |
| góc nhìn | Tất cả |
|---|---|
| Giao diện TFT | MPU 8/16 Bit |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Kích thước bảng điều khiển | 2,2 inch (đường chéo) |
| Ic trình điều khiển | ILI2511 công nghiệp |
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Nghị quyết | 320 x 240 pixel |
| Kích cỡ | 3,5 inch |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
| Port | Shenzhen |
|---|---|
| Application | Industrial, medical and smart products |
| Type | TFT, TFT LCD |
| Interface Type | RGB |
| Luminance | 200cd/㎡ |
| Loại LCD | STN, Tích cực |
|---|---|
| Đèn nền | Đèn nền LED |
| kích thước mô-đun | 79,05 x 39,5 x 8,24 mm |
| Góc nhìn | 6 giờ |
| Bộ điều khiển | S6B0724 |
| VOP | 5V |
|---|---|
| Xem khu vực | 54 (w)* 43 (h) mm |
| Đầu nối | Cob+pin, 36 số |
| Xem hướng góc | 12h. |
| Phương pháp ổ đĩa | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Kích thước VA | 130(W)* 80(H)mm |
|---|---|
| Phương pháp ổ đĩa | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối | COB+PIN, 35 số |
| Khu vực hoạt động | 36,72 (h)* 48,96 (v) mm |
| Xem góc | 6 giờ |
|---|---|
| FPC | 34PIN |
| Loại LCD | STN (màu xanh), Âm |
| Loại giao diện | Song song 8 bit, SPI |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ° C đến 70 ° C. |