| Xem góc | 3 giờ. |
|---|---|
| Kích thước VA | 50,5(W)* 88,5(H)mm |
| Khu vực hoạt động | 36,72 (h)* 48,96 (v) mm |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Độ chói | 160 CD/m2 |
| Công nghệ đèn nền | dẫn đến |
|---|---|
| Loại hiển thị | RĂNG CƯA |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng |
| Số ghim | 26PIN |
| Góc nhìn | 6 giờ |
| tên | bảng điều khiển màn hình LCD |
|---|---|
| loại đèn nền | dẫn |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~+70℃ |
| góc nhìn | miễn phí |
| Loại màn hình | phẳng |
| tên | Màn hình cảm ứng LCD TFT |
|---|---|
| IC điều khiển | ST7775R |
| loại LCM | 4,3 inch TFT+CTP+PCB-3 |
| góc nhìn | 12 giờ |
| điện áp làm việc | 3.3V |
| tên | màn hình cảm ứng tft dung lượng |
|---|---|
| Touth | điện dung |
| Hướng nhìn | 12 giờ |
| luminace | 350cd/m2 |
| Loại | Màn hình cảm ứng LCD |
| Kích thước màn hình | 1,44 inch |
|---|---|
| Xem góc | Đồng hồ 12 giờ |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Độ chói | 250 cd/m2 |
| Loại LCD | TFT |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Kích thước phác thảo | 155,2*88,2*5,00 mm |
| Đèn hậu | 4 đèn LED trắng Chip, 4PVF = 3,2+1.0V; if = 80mA |
|---|---|
| Nghị quyết | Thay đổi theo mô hình |
| Hiển thị | OLED |
| Độ tương phản | Thay đổi theo mô hình |
| Loại | PMOLED |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
|---|---|
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Loại hiển thị | TN |
| Đèn nền | 4 đèn LED |
| Kích thước màn hình | 2,8 inch |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Loại LCD | IPS |
| Kích thước | 19,65(H)*36,76(V)*1,6(D)mm |
| Kích cỡ | 1,47 inch |