| nghị quyết | tùy chỉnh |
|---|---|
| Lái xe | ST7789V |
| Điện áp | 3.0v |
| Loại giao diện | SPI |
| Nhiệt độ bảo quản | - 10 ° C đến + 60 ° C |
| Điện áp | 3.0v |
|---|---|
| Kích thước phân đoạn | Có thể tùy chỉnh |
| Nhiệt độ vận hành | 0~+50℃ |
| Số lượng phân đoạn | Phong tục |
| Loại LCD | HTN dương tính, lây truyền |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Phong tục |
| Nhiệt độ vận hành | -20 ~+70 |
| Đầu nối | PIN, 30 số |
| Loại LCD | STN Âm tính, Truyền nhiễm |
| Điện áp | 5V |
|---|---|
| màu đèn nền | Có thể tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ° C đến 50 ° C. |
| Kích thước phân đoạn | Có thể tùy chỉnh |
| Loại giao diện | Pin, 46numbers |
| Chế độ hiển thị | Màu đen bình thường |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Nghị quyết | 128*128 pixel |
| Xem hướng | Miễn phí |
| Ứng dụng | Đồng hồ thông minh |
| Số đèn LED | 3LEDS |
|---|---|
| Nguồn điện | 2.8V |
| Xem hướng | 12 giờ |
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| IC điều khiển | ST7789T3 |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Y tế, Điện tử tiêu dùng |
|---|---|
| Chế độ liên kết | RĂNG CƯA |
| Loại hiển thị | COG (Chip-on-Glass) |
| IC điều khiển | S6B0724 |
| Màu hiển thị | đơn sắc |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ° C đến 60 ° C. |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Phong tục |
| Xem góc | Có thể tùy chỉnh |
| Số lượng phân đoạn | Phong tục |
| Nhiệt độ vận hành | 0~+50℃ |
| Xem hướng | 12 giờ |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Thiên vị | 1/3 |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ~+60 |
| Loại LCD | VA, tiêu cực |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến 70℃ |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 2.95 inch |
| Lái xe | ST7701S |
| loại đèn nền | dẫn |
| Loại bảng | IPS |