| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Kích thước va | 109 (H) * 14 (W) mm |
| Màu sắc | Đỏ, xanh hoặc vàng |
| Thông số ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/4 1/3 Xu hướng |
| Kích thước | 110 (H) * 18 (W) * 1,1 mm (T) |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
|---|---|
| Cung cấp điện áp | 5V |
| Năng lực sản xuất | 10000 pc/tháng |
| Đang làm việc | 0 đến 50 |
| Loại LCD | TN âm, truyền |
| Driver Ic | AIP31108, AIP31107 |
|---|---|
| V Dd | 5v |
| Storage Temperature | -30°C to 80°C |
| Interface | MCU 8-bit Parallel |
| Type | Graphic |
| Kích thước VA | 76(W)* 16(H)mm |
|---|---|
| Xem góc | 6 giờ |
| Chế độ hiển thị | VA, tiêu cực |
| Kích thước mô -đun | 80(W)* 22,5(H)* 2,0(T) mm |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Vật liệu | TFT |
|---|---|
| Giao diện TFT | RGB |
| Đèn hậu Đèn sáng | 300 cd/m2 |
| Pixel sân | 219(H) x 225(V) |
| Số lượng chấm | 1280(RGB)*120 |
| nghị quyết | tùy chỉnh |
|---|---|
| Lái xe | ST7789V |
| Điện áp | 3.0v |
| Loại giao diện | SPI |
| Nhiệt độ bảo quản | - 10 ° C đến + 60 ° C |
| Điện áp | 3.0v |
|---|---|
| Kích thước phân đoạn | Có thể tùy chỉnh |
| Nhiệt độ vận hành | 0~+50℃ |
| Số lượng phân đoạn | Phong tục |
| Loại LCD | HTN dương tính, lây truyền |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Phong tục |
| Nhiệt độ vận hành | -20 ~+70 |
| Đầu nối | PIN, 30 số |
| Loại LCD | STN Âm tính, Truyền nhiễm |
| Điện áp | 5V |
|---|---|
| màu đèn nền | Có thể tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ° C đến 50 ° C. |
| Kích thước phân đoạn | Có thể tùy chỉnh |
| Loại giao diện | Pin, 46numbers |
| Chế độ hiển thị | Màu đen bình thường |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Nghị quyết | 128*128 pixel |
| Xem hướng | Miễn phí |
| Ứng dụng | Đồng hồ thông minh |